Template errors

• Template public:brms_thread_tools_menu: Method canPromoteThread is not callable on the given object (XF2SEO\SEOPackage\XF\Entity\Thread) (src/XF/Template/Templater.php:1161)
  • Template public:post_macros: Undefined property: SV\LazyImageLoader\XF\BbCode\Renderer\Html::$imageTemplate (src/addons/SV/LazyImageLoader/XF/BbCode/Renderer/Html.php:63)

Hướng dẫn cách mua hàng trên Shopee

tuongvyqn

Bạn muốn mua sắm nhưng không có thời gian để đi đến các cửa hàng. Bạn yên tâm, mọi thứ cứ để shopee lo. Dưới đây là các bước đơn giản hướng dẫn cách mua hàng trên Shopee một cách nhanh chóng và thuận tiện.

Bước 1: Đăng kí tài khoản Shopee
- Bước đầu tiên bạn cần đăng nhập vào trang Shopee.vn hoặc tải app Shopee về điện thoại, máy tính để đăng nhập tài khoản của mình. Trường hợp, bạn chưa có tài khoản Shopee thì có thể chọn vào ô "đăng kí" hoặc cũng có thể đăng nhập bằng tài khoản facebook của bạn.

Bước 2: Lựa chọn sản phẩm cần mua

Tùy vào nhu cầu của mình, bạn tìm kiếm sản phẩm muốn mua thông qua thanh công cụ tìm kiếm

Bước 3: Đặt hàng

Sau khi đã chọn được sản phẩm ưng ý, bạn click vào mua ngay hoặc nhấn biểu tượng chiếc giỏ để đến trang đặt hàng. Tại đây, bạn có thể chọn số lượng, màu sắc, kích thước, đặc tính của sản phẩm, chọn phương thức thanh toán, đơn vị giao hàng. Bạn cũng có thể thay đổi số lượng hoặc xóa sản phẩm ra khỏi giỏ hàng của mình. Và một lưu ý rất quan trọng, là bạn đừng quên nhập ô mã giảm giá để được nhận các ưu đãi của Shopee nhé. Kiểm tra lại một lần nữa các thông tin và bấm vào "đặt hàng" là đã hoàn tất quá trình mua sắm trực tuyến trên ứng dụng của Shopee.

Bên trên