Template errors

• Template public:brms_thread_tools_menu: Method canPromoteThread is not callable on the given object (XF2SEO\SEOPackage\XF\Entity\Thread) (src/XF/Template/Templater.php:1161)

Tham Gia "Thắp Sáng Đêm Trăng" và Khoe Chiến Tích Đầu Tư

IQX Trade

Chào các Trader đam mê và có lòng yêu thương xã hội,
Bạn đã bao giờ tự hỏi liệu chiến tích đầu tư của mình có thể thay đổi cuộc sống của người khác? Hãy tham gia ngay vào sự kiện độc đáo "Thắp Sáng Đêm Trăng," do IQX TradeTraderhub tổ chức, để chia sẻ những thành tựu đầu tư của bạn và đồng thời góp phần quyên góp từ thiện để làm việc tốt cho cộng đồng!
📅 Thời gian: Từ 06h00 (ngày 31/08/2023) đến 20h00 (ngày 22/09/2023)

Tại sao bạn nên tham gia?
✨ Khoẻ Mạnh Tài Chính và Góp Phần Tốt Cho Xã Hội: Chương trình "Thắp Sáng Đêm Trăng" không chỉ giúp bạn chia sẻ thành công của mình mà còn đồng lòng thực hiện công việc tốt cho xã hội thông qua quyên góp từ thiện.
💪 Khoe Chiến Tích Đầu Tư: Đây là cơ hội để bạn tự hào về những chiến tích đầu tư của mình và được thừa nhận bởi cộng đồng Trader toàn cầu.
🌌 Giao Lưu Với Cộng Đồng Traderhub: Hãy tham gia vào các cuộc trò chuyện, trao đổi kinh nghiệm và học hỏi từ các Trader khác trên Traderhub - nơi tương tác và mở rộng mối quan hệ.
Cách tham gia:
  1. Đăng ký tham gia miễn phí: Truy cập www.traderhub(.)vn/forum/thread/365-thong-tin-cuoc-thi-thang-9-to-the-moon tạo tài khoản và đăng tải bài viết của bạn
  2. Chia sẻ chiến tích đầu tư: Đăng bài viết trên TraderHub, chia sẻ câu chuyện về chiến tích đầu tư của bạn và cách nó đã thay đổi cuộc sống của bạn.
Chúng tôi hy vọng rằng sự kiện "Thắp Sáng Đêm Trăng" sẽ là cơ hội tuyệt vời để bạn thể hiện sự đoàn kết và lòng nhân ái thông qua đầu tư, cùng nhau thắp sáng đêm trăng và tạo nên những dấu ấn tích cực trong cuộc sống của người khác.

Traderhub và IQX Trade: Chúng tôi tạo cơ hội và thay đổi cuộc sống! Hãy tham gia ngay và giúp chúng tôi lan tỏa ánh sáng đến những nơi cần thiết!

Bên trên